Bambanci akan kwandon da za'a iya zubarwa & kwafsa mai sake cikawa

Kwasfan da za a iya zubarwa

☑ Ribobi: Sauƙi don amfani; Ƙarin dadin dandano; Rarraba farashin raka'a

Kwasfan da za a iya zubarwashine zabi mafi dacewa.Waɗannan na'urorin suna zuwa an cika su da kayan ruwa na lantarki - babu cikawa, babu siyan ruwan ka.Sigari na lantarki da za'a iya zubar dashi ya ƙunshi cikakken caji da baturi mai amfani.Duk abin da za ku yi shine cire sigari na lantarki daga cikin kunshin kuma fara atomizing.Lokacin da baturin ya mutu, kawai kuna buƙatar jefar da na'urar (taba e-cigare mai yuwuwa daidai yake da fakiti ɗaya ko biyu na taba).Waɗannan sigari na lantarki ƙanana ne, masu ɗaukar nauyi, masu sauƙin jigilar kaya, masu sauƙin amfani, kuma babu kulawa a gare ku.

☑ Fursunoni: Ba mai son muhalli ba

Domin duk fa'idodin da ake iya zubarwa, akwai dalilai da yawa da ya sa yawancin masu amfani ba sa amfani da su a matsayin babbar hanyar amfani da sigari na lantarki.Idan aka kwatanta da baturi mai caji, a cikin dogon lokaci, farashin sigari na lantarki mai yuwuwa ya fi girma.Ba za ku iya canza ruwan 'ya'yan itacen e-juice a yawancin samfuran da za a iya zubar da su ba, ko dai.Sigari na lantarki da za'a iya zubar dashi baya zuwa tare da caja da sauran na'urorin haɗi, kuma rayuwar baturi ta iyakance.Wasu masu amfani suna tunanin cewa sigari na lantarki da za'a iya zubarwa ba ta da mutunta muhalli kamar zaɓin da za a iya caji, ko kuma ba su da dorewa ko ƙarfi kamar na'urar da za a iya caji kwata-kwata.

Pod mai sake cikawa

☑ Ribobi:

Idan kiyaye sawun muhalli a matsayin haske kamar yadda zai yiwu yana da mahimmanci a gare ku, to kuna iya zaɓarm kwafsa.Maimakon zubar da shi lokacin da kwandon ya mutu, kawai za ku sake cika kuma ku ci gaba da amfani da na'urar iri ɗaya.Wannan yana sa kwas ɗin da za a iya cikawa, kwas ɗin vape, da sauran na'urori ba kawai mafi kyawun yanayin yanayi ba amma mafi tsada kuma.Waɗannan na'urori kuma gabaɗaya suna da harsashi masu musanya, ma'ana zaku iya gwada ɗanɗano iri-iri da ƙarfin nicotine iri-iri.

☑ Fursunoni:

Mai sake cikawa yana buƙatar ƙarin aiki fiye da kwas ɗin da za a iya zubarwa (amma har yanzu ƙasa da hadadden vape MOD).Dole ne ku yi caji akai-akai da maye gurbin akwatin baturin (ya ƙunshi zaɓaɓɓen ruwan lantarki).Wannan yana nufin cewa waɗannan na'urori ba su da sauƙi don "sata", amma wasu samfurori suna ba da akwatunan caji, ta yadda za a iya amfani da su cikin sauri da sauƙi.Saboda kwas ɗin da za a iya cikawa yawanci suna da inganci kuma suna zuwa tare da caja da sauran na'urorin haɗi, farashin gaba ya fi girma (ko da yake suna da ƙasa da lokaci).


Lokacin aikawa: Mayu-18-2022